10.1" เปเบ•เบฐ PC TD101G-AG
เปเบšเบš: TD101G
10.1″ เปเบ•เบฐ PC TD101G-AG
10-เบˆเบธเบ”เบชเปเบฒเบžเบฑเบ” – 5MS เบเบฒเบ™เบ•เบญเบšเบชเบฐเบซเบ™เบญเบ‡เบŸเป‰เบฒเบœเปˆเบฒ - เป„เบง
เบ„เบธเบ™เบ™เบฐเบชเบปเบกเบšเบฑเบ”
ating 15000 เบŠเบปเปˆเบงเป‚เบกเบ‡เบชเบฐเปเบ”เบ‡ LCD LCD LCD
โ—เบเบฒ / desktop เบขเบทเบ™ / and bigedded us
โ— IP65 Surface Ip65
เบญเบธเบ”เบชเบฒเบซเบฐเบเปเบฒ A-ClCD
เบ•เป‰เบฒเบ™เบเบฒเบ™เปเบŠเบเปเบŠเบ‡
เบเบฒเบ™เบ›เบฑเบšเปเบ•เปˆเบ‡เบ—เบตเปˆเบเบทเบ”เบซเบเบธเปˆเบ™
7mm ultra-flat
เบเบฒเบ™เบ•เป‰เบฒเบ™เบ—เบฒเบ™เบเบฑเบšเบเบฒเบ™เปเบŠเบเปเบŠเบ‡ 6/5 / 8 เบŠเบฑเป‰เบ™ PC
เป‚เบ•เป‰เบ•เบญเบš l / 0
เบฅเบฐเบšเบปเบš PC- เบ›เปˆเบญเบ‡เบขเป‰เบฝเบก
CPU
Intel Ceelonยฎ N5095
Intelยฎ Core โ„ข i5-6Gens
gpu เบฎเบนเบšเบžเบฒเบš
Intelยฎ UHD เบเบฒเบŸเบดเบ
Intelยฎ UHD เบเบฒเบŸเบดเบ
เบšเปเบฅเบดเบชเบฑเบ” HD Audio: ALC890
เบšเปเบฅเบดเบชเบฑเบ” HD Audio: ALC662
เบ„เบงเบฒเบกเบˆเปเบฒ
DDR4-2666MHz-Sodimm-4G
DDR4-2133MHz-Sodimm-4G
MSATA-128GB
MSATA-128GB
10/100/1000m rj45, 802.11A / B / G / N / AC WIFI
os เบฅเปˆเบงเบ‡เบซเบ™เป‰เบฒ
เบ›เปˆเบญเบ‡เบขเป‰เบฝเบก 10 /11/linux
เบเบฐเบ”เบฒเบ™ LCD
10.1เบ™เบดเป‰เบง
เบกเบฐเบ•เบดเบ—เบฒเบ‡เบ”เป‰เบฒเบ™เบฎเปˆเบฒเบ‡เบเบฒเบ
เบญเบฑเบ”เบ•เบฒเบชเปˆเบงเบ™
16๏ผš10
เบชเบตเบชเบฐเปเบ”เบ‡
16.7เบก
เบ„เบงเบฒเบกเบชเบฐเบซเบงเปˆเบฒเบ‡ (CD / M2)
เบ„เบงเบฒเบกเปเบ•เบเบ•เปˆเบฒเบ‡
800๏ผš1
เบกเบธเบกเบชเบฒเบเบ•เบฒ h / v (เบขเบฑเบšเบขเบฑเป‰เบ‡)
backlight lifetime (เบŠเบปเปˆเบงเป‚เบกเบ‡)
เบญเบฑเบ”เบ•เบฒเบชเบปเบ”เปƒเบช
60 เบชเบธเบก
เบเบฐเบ”เบฒเบ™เบชเปเบฒเบžเบฑเบ”
เบ›เปเบชเบฒ
<5ms
เบˆเบธเบ”เบชเปเบฒเบžเบฑเบ”
10 เบกเบฒเบ”เบ•เบฐเบ–เบฒเบ™เบˆเบธเบ”
เปเบ•เบฐเบ•เป‰เบญเบ‡เบเบฒเบ™เบฎเบฑเบšเบฎเบนเป‰เบ—เบตเปˆเบกเบตเบ›เบฐเบชเบดเบ”เบ•เบดเบœเบปเบ™
>1.5mm
เบ„เบงเบฒเบกเบ–เบตเปˆเบ‚เบญเบ‡เบเบฒเบ™เบชเบฐเปเบเบ™
200เบชเบธเบก
เบชเบฐเปเบเบ™เบ„เบงเบฒเบกเบ–เบทเบเบ•เป‰เบญเบ‡
180ma / dc + 5V ยฑ 5%
เบ„เบงเบฒเบกเปเบ‚เบ‡
เบญเบธเบ™เบซเบฐเบžเบนเบกเบ›เบฐเบ•เบดเบšเบฑเบ”เบ‡เบฒเบ™
0โ„ƒ -50 โ„ƒ
เบ„เบงเบฒเบกเบŠเบธเปˆเบกเบŠเบทเปˆเบ™เบ›เบฐเบ•เบดเบšเบฑเบ”เบ‡เบฒเบ™
10% - 80%
-5โ„ƒ -60 โ„ƒ
10% - 85%
เบกเบดเบ•เบด
25.45(W)*17.5(H)*3.15(T)
เบซเปเปˆ(เบŠเบก)
36(W) * 28.3 (h) * 8.3 (t)
เบ™เป‰เปเบฒเบซเบ™เบฑเบเบชเบธเบ”เบ—เบด
0.9เบเบดเป‚เบฅ
เบ™เป‰เปเบฒเบซเบ™เบฑเบเบฅเบงเบก
2.1เบเบดเป‚เบฅ
เบ•เบปเบงเบเปเบฒเบ™เบปเบ”เบเบฒเบ™เบชเบฐเบซเบ™เบญเบ‡เบžเบฐเบฅเบฑเบ‡เบ‡เบฒเบ™
เบเบฒเบ™เบ›เป‰เบญเบ™เบ‚เปเป‰เบกเบนเบ™เบžเบฐเบฅเบฑเบ‡เบ‡เบฒเบ™
100-240v AC 50 / 60hz
เบœเบปเบ™เบœเบฐเบฅเบดเบ”เบžเบฐเบฅเบฑเบ‡เบ‡เบฒเบ™
DC 12V 3A
เบเบฒเบ™เบšเปเบฅเบดเป‚เบžเบเบžเบฐเบฅเบฑเบ‡เบ‡เบฒเบ™เปเบšเบšเบชเบฐเบซเบ™เบฑเบšเบชเบฐเบซเบ™เบนเบ™
โ‰ค0.5W
เบเบฒเบ™เบšเปเบฅเบดเป‚เบžเบเบžเบฐเบฅเบฑเบ‡เบ‡เบฒเบ™เป‚เบ”เบเบฅเบงเบก
<36W